బిగువైన ఎద అందాల‌తో ర‌చ్చ చేస్తున్న హాట్ యాంక‌ర్‌..

  60
  0
  varshini hot pics

  టెలివిజ‌న్ యాంక‌ర్ వ‌ర్షిణి సుంద‌ర‌రాజ‌న్ ఎంతా హాట్‌గా ఉంటుందో ప్ర‌త్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవ‌స‌రం లేదు. ఇప్పుడున్న టాప్ పొజిష‌న్‌ల యాంక‌ర్‌లో అన‌సూయ‌, ర‌ష్మీ ల‌కు పోటీగా ఎద‌గాల‌ని వ‌ర్షినీ గ‌ట్టి ప్ర‌య‌త్నాలే చేస్తుంది. ఎందుకంటే.. సోష‌ల్ మీడియా వేదిక‌గా త‌న హాట్ హాట్ ఫోటోల‌తో ర‌చ్చ ర‌చ్చ చేస్తుంది. ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వేదిక‌గా హాట్ హాట్ ఫోటో షూట్స్‌తో కుర్ర‌కారుల మ‌న‌సును దోచేసుకుంటుంది.

  తాజాగా చోళీ లెహంగాలో బిగువైన అందాల‌తో చూపిస్తూ.. క‌సిగా క‌వ్వించింది.. టాప్ టూ బాట‌మ్ నిలువెత్తు సౌంద‌ర్యాన్ని పంచిన ఈ హాట్ యాంక‌ర్‌కు ఫిదా అయిన‌ ఫ్యాన్స్ త‌మ క్రేజీ ఫీలింగ్స్‌ల‌ను పంచుకుంటున్నారు. ప్ర‌స్తుతం దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలు సోష‌ల్ మీడియాలో కుర్ర‌కారుల మ‌తులు చెడ‌గోడుతున్నాయి. ఇక ఇదిలాఉంటే.. హీరోయిన్‌గా కెరీర్ ప్రారంభించిన వ‌ర్షిణి..

  అక్క‌డ అవ‌కాశాలు త‌గ్గ‌డంతో యాంక‌ర్ అవ‌తారం ఎత్తింది. ఢీ షోలో కొన్నాళ్లుగా యాంక‌ర్‌గా చేసి బుల్లితెర‌పై మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఇక హైప‌ర్ ఆదితో వ‌ర్షిణి రొమాన్స్ చేసేది.. ఈ జంట‌కు బుల్లితెర‌పై మంచి మార్కులే ప‌డ్డాయి. కానీ లేటెస్ట్ సీజ‌న్ నుంచి ఆమెను తొల‌గించారు. ఆ త‌ర్వాత స్టార్ మాలో కామెడీ స్టార్స్ షోకి సోలోగా యాంక‌రింగ్ చేసే అవ‌కాశం ద‌క్కించుకున్న వ‌ర్షిణీ ప్రేక్ష‌కుల్లో త‌న‌కంటూ గుర్తింపును సంపాదించుకుంది.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here