Home Entertainment మన పూర్వికులు చేయని సెక్స్ లేదు. వాళ్ళు చేసినవన్నీ మనం పురాతన దేవాలయాల్లో చూడొచ్చు. ఆ...

మన పూర్వికులు చేయని సెక్స్ లేదు. వాళ్ళు చేసినవన్నీ మనం పురాతన దేవాలయాల్లో చూడొచ్చు. ఆ బొమ్మలు చూస్తే, వాళ్ళతో పోలిస్తే మనం అస్సలు సెక్స్ చేయనట్టే లెక్క.

593
0

ఇద్దరూ కలిసి స్థానిక రెస్టారెంట్లో విందు ఆరగించారు. ఆ తర్వాత సుందర్ సింగ్ తన గెస్ట్ హౌస్ కు తీసుకెళ్లాడు. అక్కడ షర్మిళతో కలిసి ఎంచక్కా శృంగారంలో పాల్గొన్నాడు. ఇక తరచూ ఇద్దరూ కలిసి గెస్ట్ హౌస్ లోనే కామ క్రీడల్లో మునిగితేలేవారు.

వివాహేతర బంధాలతో కుటుంబాలు కుదేలు అవుతున్నాయి. తాజాగా ఓ యువతి డబ్బు ఆశతో పెళ్లి అయిన వ్యక్తితో అక్రమ సంబంధం పెట్టుకుంది. చదువును పక్కన పెట్టి రాంగు రూటులో డబ్బు సంపాదించాలనుకుంది. వివరాల్లోకి వెళితే హర్యానాలోని గురుగ్రాంకు చెందిన షర్మిలా ( పేరు మార్చాం) ఓ హోటల్ మేనేజ్ మెంట్ ఇనిస్టిట్యూట్ లో శిక్షణ తీసుకుంటోంది. అంతేకాదు పార్ట్ టైం ఓ హోటల్ లో పని చేస్తోంది. ఈ క్రమంలో షర్మిళ స్థానిక స్టార్ హోటల్ లో పనిచేసేది. అక్కడకు నగరంలోని ప్రముఖులు, ధనవంతులు ఎక్కువగా వచ్చేవారు. కాగా ఆరు నెలల క్రితం సుందర్ సింగ్ అనే వ్యక్తి హోటల్ లో బస చేయగా, షర్మిలా అతడికి బాగా సహకరించింది. దీంతో ఆమె చొరవకు మెచ్చిన సుందర్ సింగ్ మంచి టిప్ ఇవ్వడంతో పాటు, తనతో కాంటాక్ట్ లో ఉండమని మంచి ఉద్యోగం చూపిస్తానని తన ఫోన్ నెంబర్ కూడా ఇచ్చాడు. దీంతో షర్మిలా ఏ మాత్రం ఆలో చించకుండా ఫోన్ చేసింది. సుందర్ సింగ్ తన ఆఫీసుకు రమ్మని ఆహ్వానించాడు. షర్మిలా చొరవ చూసిన సుందర్ సింగ్ కు ముచ్చటేసింది. తనతో టచ్ లో ఉండమని త్వరలోనే మంచి జాబ్ ఇప్పిస్తానని హామీ ఇచ్చాడు. దీంతో షర్మిల అతడు మంచి శ్రీమంతుడని గుర్తించి, ఎలాగైన తన బుట్టలో వేసుకోవాలని చూసింది. సుందర్ సింగ్ కు తరచూ ఫోన్ చేసేది. ఇలా ఇద్దరూ అవసరం ఉన్నా లేకున్నా, ఫోన్ మాట్లాడుకునేవారు. చాటింగ్ చేసుకునేవారు. చివరకు షర్మిల, సుందర్ సింగ్ ను డిన్నర్ కు ఆహ్వానించింది. ఇద్దరూ కలిసి స్థానిక రెస్టారెంట్లో విందు ఆరగించారు. ఆ తర్వాత సుందర్ సింగ్ తన గెస్ట్ హౌస్ కు తీసుకెళ్లాడు. అక్కడ షర్మిళతో కలిసి ఎంచక్కా శృంగారంలో పాల్గొన్నాడు. ఇక తరచూ ఇద్దరూ కలిసి గెస్ట్ హౌస్ లోనే కామ క్రీడల్లో మునిగితేలేవారు.

ఈ క్రమంలోనే షర్మిల తనను పెళ్లి చేసుకోమని సుందర్ సింగ్ ను కోరింది. అందుకు అతడు ససేమిరా అన్నాడు. అందుకు బదులు విదేశాలకు పంపుతానని, తనకు నచ్చిన యూనివర్సిటీలో చదువుకోమని ఆఫర్ చేశాడు. కానీ సుందర్ సింగ్ ఆస్తుల మీద కన్నేసిన షర్మిల, తనను పెళ్లి చేసుకోమని పట్టుబట్టింది. ఇదిలా ఉంటే సుందర్ సింగ్ భార్య సిమ్రాన్ కు తన భర్త ప్రవర్తనపై అనుమానం వచ్చింది. తన భర్త కదలికలపై కన్నేయగా, అసలు సంగతి బయటపడింది. గత వారం షర్మిలతో కలిసి సుందర్ సింగ్ గెస్ట్ హౌస్ లో రాసక్రీడల్లో మునిగి తేలి ఉండగా, భార్య సిమ్రాన్ కంటబడింది. వెంటనే ఆమె తన బంధువులతో కలిసి, ఇద్దరినీ నిలదీసింది. దీంతో షర్మిల, సుందర్ సింగ్ వివాహేతర బంధం బయటపడింది. సిమ్రాన్ తన బంధువులతో కలిసి ఇద్దరినీ చితకబాదింది. పోలీసులు రంగప్రవేశం చేయడంతో పరిస్థితి అదుపులోకి వచ్చింది. ఇది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here